It's where to share your mind!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

!!!Tôi ♥ nhà tôi lắm!!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thành phố Vinh! một đêm mưa buồn! một mình...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Thành phố Vinh! một đêm mưa buồn! một mình... Empty
Bài gửiTiêu đề: Thành phố Vinh! một đêm mưa buồn! một mình...   Thành phố Vinh! một đêm mưa buồn! một mình... EmptySat Oct 08, 2011 7:05 pm

Mưa! Trời cứ mưa mãi chả chịu thôy! Như muốn trêu ngươi 1ng đang ngồi một mình trong căn phòng tối om này! cô đơn!chỉ có một mình với bóng tối! với những tiếng hát khe khẽ từ cái N70 cũ nát :"Because you had a bad day
You're taking one down
You sing a sad song just to turn it around
You say you don't know
You tell me don't lie
You work at a smile and you go for a ride
You had a bad day
The camera don't lie
You're coming back down and you really don't mind
You had a bad day
You had a bad day"
có fải vậy không nữa! nhưng buồn quá! biết làm j` đây!
những suy nghĩ trong đầu hiện ra chẳng theo một trật tự nào cả! như những hạt mưa!cứ đua nhau rơi xuống rồi vỡ òa thật nhanh!
một hạt mưa! chẳng thể khiến cho ai lạnh, nhưng một cơn mưa khiến ng ta thấy buốt giávà cô đơn!
khiến ta nhớ về những ngày ấm áp bên bạn bè, bên lớp học. bên gia đình A6 của ta!
A6 nhà mình giờ thế nào nhỉ?
không biết nữa! đã lâu r` không liên lạc với ai! ai cũng tất bật với những suy tính, những công việc cho tương lai của mình! không biết đc trong những lúc như vậy có ai nhớ về lớp mình không nhỉ! giồng như ta bây h!
A6.............
Ngày xưa thì ai cũng nói "Lớp như thế này, ra trường chắc không có kỷ niệm j` với nhau quá!"
Nhưng rồi! ngày chia tay ai, ai cũng mang trong mình một cảm xúc! có lẽ buồn!ừ!buồn nhưng hơn hết là nỗi nhớ!
Nhớ quá!..
Những ngày mưa!đạp xe 7km mới tới đc lớp! ướt như chuột nhưng vẫn chui ngay vào lớp để tận hưởng cái không khí ấm áp của lớp mình! một trò đùa làm cho trái tim như đc hâm nóng! như vậy thì có j` mà fải lạnh nữa!
A6........
Nhớ quá!..
Những ngày trời lạnh, giành nhau những cái khăn, găng tay, ai cung~ muốn đc hưởng hơi ấm từ ng bạn thân! giành nhau, đuổi nhau. r` cùng nhau xỏ chung tay trong 1 chiếc! nụ cười làm xua đi cái lạnh já của mùa đông!
A6.........
Nhớ quá!
Một câu hát, tuy có lúc dở tệ, lúc hay, lúc cao , lúc trầm!
A6........
Nhớ quá!
Ngày chia tay trên biển!
A6........
Nhớ quá!
Cái đêm trước buổi tổng kết, cố gắng leo tường rào lên tầng 2, làm việc trong yên lặng, trong bóng tối mong lớp sáng mai có một khung cảnh đẹp trong ngày chia tay!
A6.......
Biết có ai còn nhớ không!
Bên nhau những ngày mùa đông!
Mùa đông về!
Làm trái tim ta lạnh quá!
Ta thèm đc trờ về với ngôi nhà A6 của ta!, nơi có bạn bè ta, nơi có nụ cười sưởi ấm trái tim ta!
Ta thèm đc gặp mọi ng quá!
Ta thèm đc thấy lớp học ngày xưa!
Có ai hiểu cho ta kô!
A6 ơi! xa lắm rồi! đã xa rồi!
sao kỉ niệm trong ta cứ ùa về!
Ta muốn khóc!
A6 ơi!giờ nhà mình đang ở đâu thế!
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad [b]
https://mya6.forumvi.com
_bep_xyh_

_bep_xyh_

Thành phố Vinh! một đêm mưa buồn! một mình... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thành phố Vinh! một đêm mưa buồn! một mình...   Thành phố Vinh! một đêm mưa buồn! một mình... EmptyFri Oct 28, 2011 7:48 pm

đang lướt web tìm mấy cái thông tin cho buổi thuyết trình tuần tới tự nhiên nhớ tới cái 4rum lớp mình...chắc q với b thành thành viên tích cực q hè....uh. nhớ chứ...nhớ quá đi chứ lại....her hời...cũng lâu rồi chẳng ai liên lạc với b..mọi người hình như bị cuốn hết vào vòng xoáy của cuộc sống rồi..tất nhiên rôi...ai mà chẳng vậy q..đừng trách ai nếu lỡ người ta quên đi cái gì đó rất gần họ chẳng hạn. 5/11 b về q ne. 20/11 chưa chắc b đã về đc..hic

Thành phố Vinh! một đêm mưa buồn! một mình...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Buon qua di mat!
» tin buồn...
» Buon! 20/10
» 9 thanh niên sử dụng ma túy trước khi chết ngạt